Wednesday, May 8, 2013

Interior Blogs and Websites.....


Napenda kuchukua fursa hii kushukuru kwa wale wote wenye blogs za interior decorations, za hapa kwetu, kwani naona sasa tumeanza kujitokeza na lengo ni katika kusaidiana katika kazi hii ya designing.....

Naendelea kukaribisha wale wote walio na blogs zao ama website wanitumie links zao niweze kuziweka kwenye blog hii yetu....na tuweze kuona kazi zenu.

Hivyo basi  kuanzia sasa, Homez Deco inaweka link za blogs na websites mbali mbali, za hapa kwetu Tanzania na za nje ya nchi, ili kuweza kujua wenzetu ni nini wanafanya na wanaendeleaje.......

 Tunaomba ututumie nasi tutaiweka ili iweze kutunufaisha wote.......

Tunakaribisha maoni, ushauri etc...nasi tutaufanyia kazi....

Asanteni,

Sylvia Namoyo
Director.


NB:
Somo la maandalizi ya ukuta litaendelea siku ya jumatatu tarehe 13/5/2013, Tunaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza.....

1 comment: